LIVE · SCORE

Xếp theo giải đấu

Xếp theo thời gian

Rural Football Super League logo

Rural Football Super League

Hiệp 1

18:00

88'

Liangwang FC
Liangwang FC logo
8-1
Gaohao FC logo

Gaohao FC

1
4-0
AUS West Premier Bam Creative Night Series logo

AUS West Premier Bam Creative Night Series

Hiệp 1

19:30

8'

1
Bayswater City
Bayswater City logo
0-0
Fremantle City logo

Fremantle City

0-0
CHN MAC Liga de Elite logo

CHN MAC Liga de Elite

Hiệp 1

18:00

77'

5
Gala FC
Gala FC logo
1-1
Ching Fung logo

Ching Fung

3
1-1
ITA Serie A logo

ITA Serie A

Hiệp 1

02:45

FT

Torino
Torino logo
0-2
Lazio logo

Lazio

0-0
AUS NSW Premier League logo

AUS NSW Premier League

Hiệp 1

15:30

FT

Sydney Fc Youth
Sydney Fc Youth logo
2-0
Manly United logo

Manly United

2-0
COL Torneo BetPlay Dimayor logo

COL Torneo BetPlay Dimayor

Hiệp 1

06:00

FT

Deportes Quindio
Deportes Quindio logo
4-0
Real Santander logo

Real Santander

2-0
WAFF Women’s Championshi logo

WAFF Women’s Championshi

Hiệp 1

00:00

FT

Syrian(w)
Syrian(w) logo
0-1
Palestine (w) logo

Palestine (w)

0-0
UEFA European U17 Women's Championship logo

UEFA European U17 Women's Championship

Hiệp 1

17:30

FT

Republic of Ireland U17(w)
Republic of Ireland U17(w) logo
3-0
Israel (w) U17 logo

Israel (w) U17

1-0
TZA Azam Sports Federation Cup logo

TZA Azam Sports Federation Cup

Hiệp 1

23:00

FT

Azam
Azam logo
5-0
Green Warriors logo

Green Warriors

2-0
IND Division 1 logo

IND Division 1

Hiệp 1

15:30

FT

NEROCA
NEROCA logo
1-2
Delhi FC logo

Delhi FC

0-2
CONMEBOL Recopa Sudamericana logo

CONMEBOL Recopa Sudamericana

Hiệp 1

07:30

FT

Liga Universitaria Quito
Liga Universitaria Quito logo
1-0
Fluminense RJ logo

Fluminense RJ

0-0
BRA Campeonato Baiano Division logo

BRA Campeonato Baiano Division

Hiệp 1

05:15

FT

Jequie BA
Jequie BA logo
2-1
Itabuna BA logo

Itabuna BA

0-1
Women's Four Nations Tournament logo

Women's Four Nations Tournament

Hiệp 1

00:00

FT

malta(w)
malta(w) logo
2-0
Faroe Islands (w) logo

Faroe Islands (w)

0-0
AUS West Premier Bam Creative Night Series logo

AUS West Premier Bam Creative Night Series

Hiệp 1

17:30

FT

Floreat Athena
Floreat Athena logo
2-4
Perth Glory Youth logo

Perth Glory Youth

0-2
ARM First League logo

ARM First League

Hiệp 1

17:30

FT

BKMA II
BKMA II logo
2-2
Urartu II logo

Urartu II

1-2
BRA Copa do Nordeste logo

BRA Copa do Nordeste

Hiệp 1

05:00

FT

Botafogo PB
Botafogo PB logo
1-2
Altos/PI logo

Altos/PI

1-0
Liberian second Division logo

Liberian second Division

Hiệp 1

23:00

FT

Discoveries SA
Discoveries SA logo
5-0
Wologisi FC logo

Wologisi FC

2-0
Hiệp 1

17:30

0'

Joondalup City
Joondalup City logo
2-2
Sorrento F.C. logo

Sorrento F.C.

1-0

18:00

36'

Dnipro Youth
Dnipro Youth logo
1-0
FC Mynai U21 logo

FC Mynai U21

1-0

18:00

82'

1
Alashkert Yerevan
Alashkert Yerevan  logo
0-1
FK Van Charentsavan logo

FK Van Charentsavan

1
0-1

18:00

86'

2
Al Hudood
Al Hudood logo
1-1
Naft Misan logo

Naft Misan

1
0-0

18:00

85'

1
Song Lam Nghe An
Song Lam Nghe An logo
0-1
Cong An Ha Noi FC logo

Cong An Ha Noi FC

3
0-0

18:00

69'

1
Thanh Hoa
Thanh Hoa logo
2-2
XM Hai Phong FC logo

XM Hai Phong FC

1
2-1

18:00

88'

Liangwang FC
Liangwang FC logo
8-1
Gaohao FC logo

Gaohao FC

1
4-0

18:00

79'

3
Braga U19
Braga U19 logo
3-2
Benfica U19 logo

Benfica U19

4
2-2

18:00

84'

2
AS Ashdod
AS Ashdod logo
0-0
Agudat Sport Nordia Jerusalem logo

Agudat Sport Nordia Jerusalem

2
0-0

18:00

77'

5
Gala FC
Gala FC logo
1-1
Ching Fung logo

Ching Fung

3
1-1

18:00

77'

MSK Zilina B
MSK Zilina B logo
1-3
Trinec logo

Trinec

1
0-2

18:00

83'

Beitar Haifa Yakov
Beitar Haifa Yakov logo
0-1
Maccabi Ahi Iksal logo

Maccabi Ahi Iksal

0-0

18:00

77'

Genclerbirligi U19
Genclerbirligi U19 logo
2-0
Bandirmaspor U19 logo

Bandirmaspor U19

1
2-0

18:00

83'

Sokol Kleczew
Sokol Kleczew logo
1-1
Carina Gubin logo

Carina Gubin

1-0

18:15

56'

2
1
Bashundhara Kings
Bashundhara Kings logo
0-1
Sheikh Russel KC logo

Sheikh Russel KC

0-0

18:20

65'

Al Majd (W)
Al Majd (W) logo
0-1
Smouha (W) logo

Smouha (W)

0-0

18:30

52'

1
Kiryat Yam SC
Kiryat Yam SC logo
0-0
Maccabi Nujeidat Ahmed logo

Maccabi Nujeidat Ahmed

0-0

18:30

57'

Riga FC II
Riga FC II logo
2-1
Viimsi MRJK logo

Viimsi MRJK

2-1

18:30

50'

Lahti
Lahti logo
1-0
IFK Mariehamn logo

IFK Mariehamn

1
1-0

18:30

52'

1
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
Maccabi Lroni Kiryat Malakhi logo
1-0
Maccabi Shaarayim logo

Maccabi Shaarayim

2
0-0

18:30

54'

Tzeirey Tira
Tzeirey Tira logo
0-0
Hapoel Kiryat Ono logo

Hapoel Kiryat Ono

1
0-0

18:40

45'

MS Tseirey Taybe
MS Tseirey Taybe logo
0-1
Hapoel Bnei Zalfa logo

Hapoel Bnei Zalfa

1
2
0-1

18:45

45'

Albirex Niigata FC
Albirex Niigata FC logo
1-3
Balestier Khalsa FC logo

Balestier Khalsa FC

1-3

18:45

45'

Lion City Sailors
Lion City Sailors logo
0-2
Hougang United FC logo

Hougang United FC

0-2

19:00

41'

Barito Putera
Barito Putera logo
0-1
Persib Bandung logo

Persib Bandung

1
0-1

19:00

41'

Nakhon Pathom FC
Nakhon Pathom FC logo
1-0
Muang Thong United logo

Muang Thong United

1
1-0

19:00

41'

Chanthaburi FC
Chanthaburi FC logo
1-0
Chainat Hornbill FC logo

Chainat Hornbill FC

2
1-0

19:00

27'

1
SDC Group Hopital FC
SDC Group Hopital FC logo
0-0
FC Dikhil logo

FC Dikhil

0-0

19:00

40'

FC Bdin Vidin
FC Bdin Vidin logo
0-0
Spartak Varna logo

Spartak Varna

1
0-0

19:00

42'

Al futowa
Al futowa logo
0-0
Al-Sahel(SYR) logo

Al-Sahel(SYR)

0-0

19:00

42'

1
Hutteen FC
Hutteen FC logo
1-0
Al Karamah logo

Al Karamah

1
1-0

19:00

40'

Al Taleiah
Al Taleiah logo
0-0
Jableh SC logo

Jableh SC

1
0-0

19:00

41'

Bosnia and Herzegovina(w)
Bosnia and Herzegovina(w) logo
0-2
Sweden Women logo

Sweden Women

0-2

19:00

41'

Sogndal
Sogndal logo
1-1
Aalesund FK logo

Aalesund FK

1-1

19:00

40'

KSZO Ostrowiec
KSZO Ostrowiec logo
0-0
Chelmianka Chelm logo

Chelmianka Chelm

0-0

19:00

38'

Poland U17(w)
Poland U17(w) logo
1-0
Austria (w) U17 logo

Austria (w) U17

1-0

19:00

39'

MS Tirat HaCarmel
MS Tirat HaCarmel logo
2-0
Hapoel Bnei Pardes logo

Hapoel Bnei Pardes

2-0

19:00

41'

Sandefjord
Sandefjord logo
0-0
FC Nordsjaelland Reserve logo

FC Nordsjaelland Reserve

0-0

19:00

42'

KF Dinamo Ferizaj
KF Dinamo Ferizaj logo
1-1
KF Ulpiana logo

KF Ulpiana

1
1-1

19:00

39'

Juventus Bucuresti
Juventus Bucuresti logo
2-0
ACP 3 Kids Sport Bucuresti logo

ACP 3 Kids Sport Bucuresti

2-0

19:15

27'

Viettel
Viettel logo
0-0
Becamex Binh Duong logo

Becamex Binh Duong

0-0

19:20

21'

Baalbek SC
Baalbek SC logo
0-0
Al Riyadi Al Abbasiyah logo

Al Riyadi Al Abbasiyah

0-0

19:20

20'

1
Mabarrah
Mabarrah logo
2-1
Al Akhaa Al Ahli SC Aley logo

Al Akhaa Al Ahli SC Aley

2-1

19:30

8'

1
Bayswater City
Bayswater City logo
0-0
Fremantle City logo

Fremantle City

0-0

19:30

10'

NK Radomlje U19
NK Radomlje U19 logo
0-1
ND Ilirija U19 logo

ND Ilirija U19

1
0-1

19:30

12'

Balcatta(w)
Balcatta(w) logo
0-0
UWA Nedlands Women logo

UWA Nedlands Women

0-0

19:30

6'

Talaea El Geish (W)
Talaea El Geish (W) logo
0-0
Al Tayaran Women logo

Al Tayaran Women

0-0

19:30

12'

Joondalup United
Joondalup United logo
0-0
Gosnells City logo

Gosnells City

0-0
Hiệp 1

23:00

FT

Al-Ittihad Club Al-Ittihad Club logo
2-1
Navbahor Namangan logo

Navbahor Namangan

1-1

23:00

FT

Al Ittifaq Al Ittifaq logo
5-0
Qalali logo

Qalali

3-0

23:00

FT

Al Ittihad Al Ittihad logo
0-2
Al-Budaiya logo

Al-Budaiya

0-1

23:00

FT

Um Alhassam Um Alhassam logo
0-2
Etehad Alreef logo

Etehad Alreef

0-0

23:00

FT

Azam Azam logo
5-0
Green Warriors logo

Green Warriors

2-0

23:00

FT

Discoveries SA Discoveries SA logo
5-0
Wologisi FC logo

Wologisi FC

2-0

23:10

FT

AS Nordia Jerusalem U19 AS Nordia Jerusalem U19 logo
0-2
Hapoel Jerusalem Malka U19 logo

Hapoel Jerusalem Malka U19

0-0

23:20

FT

Red Hawks FC Red Hawks FC logo
1-1
BK Milan logo

BK Milan

1-0

23:30

FT

Maribor Maribor logo
2-1
NK Bravo logo

NK Bravo

1-1

23:30

FT

Gunjur United Gunjur United logo
1-1
Jam City logo

Jam City

1-1

23:40

FT

Jarra West FC Jarra West FC logo
1-0
Medina United FC logo

Medina United FC

0-0

23:45

FT

Al Arabi Club Al Arabi Club logo
1-1
Kazma logo

Kazma

1-1

00:00

FT

Syrian(w) Syrian(w) logo
0-1
Palestine (w) logo

Palestine (w)

0-0

00:00

FT

IR Tanger IR Tanger logo
2-1
UTS Union Touarga Sport Rabat logo

UTS Union Touarga Sport Rabat

0-1

00:00

FT

Futbol Consultants Moravia Futbol Consultants Moravia logo
0-1
Limon FC logo

Limon FC

0-0

00:00

FT

AmaZulu AmaZulu logo
1-0
Royal AM logo

Royal AM

0-0

00:00

FT

Gibraltar(w) Gibraltar(w) logo
2-3
Liechtenstein (w) logo

Liechtenstein (w)

1-2

00:00

FT

malta(w) malta(w) logo
2-0
Faroe Islands (w) logo

Faroe Islands (w)

0-0

00:00

FT

Italy Beach Soccer Italy Beach Soccer logo
5-2
Tahiti Beach Soccer logo

Tahiti Beach Soccer

0-2

00:00

FT

MFK Karvina B MFK Karvina B logo
4-0
Hlucin logo

Hlucin

3-0

00:00

FT

Spain U20(w) Spain U20(w) logo
3-1
Germany (w) U20 logo

Germany (w) U20

1-0

00:30

FT

Concordia Chiajna Concordia Chiajna logo
1-2
Ceahlaul Piatra Neamt logo

Ceahlaul Piatra Neamt

0-1

00:45

FT

Stade Rennais FC Stade Rennais FC logo
3-2
AC Milan logo

AC Milan

1-1

00:45

FT

SC Freiburg SC Freiburg logo
2-2
Lens logo

Lens

0-2

00:45

FT

Toulouse Toulouse logo
0-0
Benfica logo

Benfica

0-0

00:45

FT

Qarabag Qarabag logo
0-2
Sporting Braga logo

Sporting Braga

0-0

00:45

FT

Ludogorets Razgrad Ludogorets Razgrad logo
0-1
Servette logo

Servette

0-1

00:45

FT

Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb logo
1-1
Real Betis logo

Real Betis

0-1

00:45

FT

FK Bodo/Glimt FK Bodo/Glimt logo
1-1
AFC Ajax logo

AFC Ajax

0-1

00:45

FT

SK Furstenfeld SK Furstenfeld logo
0-4
SC Gleisdorf logo

SC Gleisdorf

0-2

01:00

FT

Tzeirey Um El Fahem Tzeirey Um El Fahem logo
2-2
Moadon Sport Tira logo

Moadon Sport Tira

1-0

01:00

FT

Al-Hilal Saudi FC Al-Hilal Saudi FC logo
3-1
Sepahan logo

Sepahan

0-0

01:15

FT

Zumbi EC Zumbi EC logo
1-0
CRB U20 logo

CRB U20

0-0

01:30

FT

Hapoel Marmorek lrony Rehovot Hapoel Marmorek lrony Rehovot logo
1-4
Maccabi Yavne logo

Maccabi Yavne

1-2

01:30

FT

Shimshon Kafr Qasim Shimshon Kafr Qasim logo
3-1
Maccabi Ironi Ashdod logo

Maccabi Ironi Ashdod

1-1

01:30

FT

Arminia Eilendorf Arminia Eilendorf logo
3-0
Kohlscheider BC logo

Kohlscheider BC

2-0

01:30

FT

Psv Eindhoven(w) Psv Eindhoven(w) logo
6-3
Zwolle Women logo

Zwolle Women

2-2

01:30

FT

Afturelding(w) Afturelding(w) logo
2-0
Kopavogur Women logo

Kopavogur Women

1-0

02:00

FT

Sao Paulo Crystal FC Sao Paulo Crystal FC logo
1-1
Atletico Cajazeirense PB logo

Atletico Cajazeirense PB

0-0

02:00

FT

Royal Pari FC Royal Pari FC logo
0-1
Nacional Potosi logo

Nacional Potosi

0-0

02:00

FT

MCO Mouloudia Oujda MCO Mouloudia Oujda logo
1-1
CAYB Club Athletic Youssoufia logo

CAYB Club Athletic Youssoufia

0-0

02:30

FT

Fjolnir Fjolnir logo
1-1
Stjarnan Gardabaer logo

Stjarnan Gardabaer

0-1

02:45

FT

Torino Torino logo
0-2
Lazio logo

Lazio

0-0

03:00

FT

AS Roma AS Roma logo
1-1
Feyenoord logo

Feyenoord

1-1

03:00

FT

SCP SCP logo
1-1
Young Boys logo

Young Boys

1-0

03:00

FT

Sparta Praha Sparta Praha logo
4-1
Galatasaray logo

Galatasaray

1-1

03:00

FT

Marseille Marseille logo
3-1
FC Shakhtar Donetsk logo

FC Shakhtar Donetsk

1-1

03:00

FT

Slovan Bratislava Slovan Bratislava logo
0-1
Sturm Graz logo

Sturm Graz

0-0

03:00

FT

Eintracht Frankfurt Eintracht Frankfurt logo
1-2
Union Saint-Gilloise logo

Union Saint-Gilloise

0-0

03:00

FT

Ferencvarosi TC Ferencvarosi TC logo
0-1
Olympiakos Piraeus logo

Olympiakos Piraeus

0-1

03:00

FT

Legia Warszawa Legia Warszawa logo
0-3
Molde logo

Molde

0-2

03:00

FT

Genesis de Comayagua Genesis de Comayagua logo
1-1
Motagua Reserves logo

Motagua Reserves

0-0

03:00

FT

San Lorenzo Reserves San Lorenzo Reserves logo
0-1
Racing Club Reserves logo

Racing Club Reserves

0-0

03:00

FT

Sarmiento Junin Reserves Sarmiento Junin Reserves logo
0-1
Defensa y Justicia Reserves logo

Defensa y Justicia Reserves

0-1

03:00

FT

Instituto AC Cordoba II Instituto AC Cordoba II logo
0-1
Banfield Reserves logo

Banfield Reserves

0-1

03:00

FT

Estudiantes LP Reserves Estudiantes LP Reserves logo
2-1
Union Santa Fe Reserves logo

Union Santa Fe Reserves

0-0

03:00

FT

CA Talleres de Córdoba Reserves CA Talleres de Córdoba Reserves logo
4-2
Platense Reserves logo

Platense Reserves

3-2

03:30

FT

Real Noroeste Real Noroeste logo
1-4
Cuiaba logo

Cuiaba

0-3

04:00

FT

Deportes Tolima Deportes Tolima logo
0-0
Atletico Bucaramanga logo

Atletico Bucaramanga

0-0

04:00

FT

Guadalupe FC Guadalupe FC logo
7-0
Municipal Turrialba logo

Municipal Turrialba

1-0

04:00

FT

CD Victoria La Ceiba Reserves CD Victoria La Ceiba Reserves logo
1-1
Olancho FC Reserves logo

Olancho FC Reserves

0-0

05:00

FT

Sportivo Trinidense Sportivo Trinidense logo
1-1
CD El Nacional logo

CD El Nacional

1-0

05:00

FT

Botafogo PB Botafogo PB logo
1-2
Altos/PI logo

Altos/PI

1-0

05:00

FT

Vaiala Tongan Vaiala Tongan logo
0-14
Vaivase Tai FC logo

Vaivase Tai FC

0-8

05:00

FT

Tigre Reserves Tigre Reserves logo
0-0
Boca Juniors Reserve logo

Boca Juniors Reserve

0-0

05:15

FT

Jequie BA Jequie BA logo
2-1
Itabuna BA logo

Itabuna BA

0-1

06:00

FT

Deportes Quindio Deportes Quindio logo
4-0
Real Santander logo

Real Santander

2-0

06:00

FT

AD Confiança AD Confiança logo
4-0
AD Atletica Gloriense logo

AD Atletica Gloriense

1-0

06:00

FT

Cianorte PR Cianorte PR logo
0-3
Corinthians Paulista (SP) logo

Corinthians Paulista (SP)

0-2

06:00

FT

Aguia de Maraba Aguia de Maraba logo
3-2
Coritiba PR logo

Coritiba PR

1-1

06:00

FT

Humaita AC Humaita AC logo
1-1
Trem-AP logo

Trem-AP

0-0

06:10

FT

America de Cali America de Cali logo
0-1
La Equidad logo

La Equidad

0-1

06:15

FT

Costa Rica(w) Costa Rica(w) logo
0-1
Paraguay (w) logo

Paraguay (w)

0-0

06:15

FT

Sampaio Correa Sampaio Correa logo
2-2
Pinheiro AC logo

Pinheiro AC

1-2

07:00

FT

Moca FC Moca FC logo
0-3
Nashville logo

Nashville

0-2

07:00

FT

River Plate Reserves River Plate Reserves logo
2-1
Velez Sarsfield Reserves logo

Velez Sarsfield Reserves

2-0

07:00

FT

San Martin FC San Martin FC logo
0-0
CD Arabe Unido Reserves logo

CD Arabe Unido Reserves

0-0

07:30

FT

Godoy Cruz Antonio Tomba Godoy Cruz Antonio Tomba logo
0-1
Colo Colo logo

Colo Colo

0-0

07:30

FT

Liga Universitaria Quito Liga Universitaria Quito logo
1-0
Fluminense RJ logo

Fluminense RJ

0-0

08:00

FT

Sporting San Miguelito Reserves Sporting San Miguelito Reserves logo
1-1
Alianza FC Panama Reserves logo

Alianza FC Panama Reserves

0-0

08:05

FT

Leones Negros UdeG Leones Negros UdeG logo
1-0
Club Chivas Tapatio logo

Club Chivas Tapatio

1-0

08:20

FT

Deportiva Once Caldas Deportiva Once Caldas logo
1-2
Deportivo Pereira logo

Deportivo Pereira

0-2

09:00

FT

Cavalier FC Cavalier FC logo
0-2
FC Cincinnati logo

FC Cincinnati

0-1

09:00

FT

Canada(w) Canada(w) logo
6-0
El Salvador (w) logo

El Salvador (w)

3-0

10:00

FT

Tupapa Maraerenga Tupapa Maraerenga logo
3-2
Veitongo FC logo

Veitongo FC

1-1

10:05

FT

Atletico La Paz Atletico La Paz logo
1-0
CSyD Dorados de Sinaloa logo

CSyD Dorados de Sinaloa

1-0

11:30

FT

South Tibet FC South Tibet FC logo
0-4
Services logo

Services

0-2

12:00

FT

Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima logo
2-0
Urawa Red Diamonds logo

Urawa Red Diamonds

1-0

13:00

FT

Mumbai City FC U18 Mumbai City FC U18 logo
5-1
Somaiya FC logo

Somaiya FC

4-1

13:30

FT

Sydney FC U20 Sydney FC U20 logo
0-1
Manly United U20 logo

Manly United U20

0-0

14:00

FT

Bankstown City Lions U20 Bankstown City Lions U20 logo
3-3
Northern Tigers U20 logo

Northern Tigers U20

2-1

14:00

FT

Dong Thap U19 Dong Thap U19 logo
1-3
PVF Vietnam U19 logo

PVF Vietnam U19

0-3

14:15

FT

Northcote City U23 Northcote City U23 logo
6-2
Kingston City U23 logo

Kingston City U23

1-2

14:15

FT

Preston Lions U23 Preston Lions U23 logo
1-3
Western United FC U23 logo

Western United FC U23

1-2

14:15

FT

Werribee City U23 Werribee City U23 logo
1-0
Melbourne City U23 logo

Melbourne City U23

1-0

15:00

FT

Persita Tangerang Persita Tangerang logo
1-1
Persebaya Surabaya logo

Persebaya Surabaya

1-0

15:00

FT

PSIS Semarang PSIS Semarang logo
1-1
Dewa United FC logo

Dewa United FC

1-0

15:00

FT

Ipswich FC U23 Ipswich FC U23 logo
3-1
St George Willawong FC U23 logo

St George Willawong FC U23

1-0

15:00

FT

Moreton City Excelsior II U23 Moreton City Excelsior II U23 logo
1-2
Caboolture FC U23 logo

Caboolture FC U23

0-1

15:15

FT

Capalaba Bulldogs U23 Capalaba Bulldogs U23 logo
1-1
Eastern Suburbs U23(AUS) logo

Eastern Suburbs U23(AUS)

0-1

15:30

FT

Sydney Fc Youth Sydney Fc Youth logo
2-0
Manly United logo

Manly United

2-0

15:30

FT

NEROCA NEROCA logo
1-2
Delhi FC logo

Delhi FC

0-2

15:30

FT

Melbourne Knights Melbourne Knights logo
3-3
Avondale FC logo

Avondale FC

0-2

15:45

FT

Brisbane Roar Brisbane Roar logo
2-2
Western United FC logo

Western United FC

0-1

15:45

FT

Beitar Tel Aviv Beitar Tel Aviv logo
0-3
SC Bnei Jaffa Ortodoxim logo

SC Bnei Jaffa Ortodoxim

0-1

16:00

FT

Modbury Jets Modbury Jets logo
2-3
Para Hills Knlghts SC logo

Para Hills Knlghts SC

0-2

16:00

FT

Sheikh Jamal Sheikh Jamal logo
2-1
Rahmatganj MFS logo

Rahmatganj MFS

1-1

16:00

FT

Mohammedan Dhaka Mohammedan Dhaka logo
2-2
Abahani Limited Dhaka logo

Abahani Limited Dhaka

0-1

16:00

FT

Nagoya Grampus Nagoya Grampus logo
0-3
Kashima Antlers logo

Kashima Antlers

0-1

16:00

FT

Bankstown City Lions Bankstown City Lions logo
1-4
Northern Tigers logo

Northern Tigers

1-1

16:00

FT

Green Gully Cavaliers Green Gully Cavaliers logo
4-1
Manningham United Blues logo

Manningham United Blues

1-0

16:00

FT

Inter Aliya Tel Aviv Inter Aliya Tel Aviv logo
1-3
Beitar Ramat Gan logo

Beitar Ramat Gan

0-1

16:00

FT

SC Shicun Hamizrah SC Shicun Hamizrah logo
0-1
Maccabi Kiryat Gat logo

Maccabi Kiryat Gat

0-0

16:00

FT

Hapoel Ironi Gedera Hapoel Ironi Gedera logo
0-4
Sderot logo

Sderot

0-2

16:00

FT

FC Hapoel Bnei Ashdod FC Hapoel Bnei Ashdod logo
4-1
Maccabi Ramla logo

Maccabi Ramla

2-1

16:00

FT

Becamex Binh Duong U19 Becamex Binh Duong U19 logo
0-1
Huda Hue U19 logo

Huda Hue U19

0-1